JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.MDC/S.20/23.VOL.11/92 Tarehe: 21 Mei, 2025.

Wazabuni wote,
S.L. P 200,
MAGU.

YAH: ZIARA YA WATAALAMU KUTOKA OFISI YA PPRA KWA AJILI YA KUTOA
MAFUNZO YA NeST KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU.

Tafadhali husika na mada tajwa hapo juu

2. Ofisiya Halmashauri imepokea barua kutoka Ofisi ya Mamlaka ya Udhibiti
wa Ununuzi wa Umma (PPRA) yenye Kumb.Na.EA.158/265/01/76 ya tarehe
06/05/2025 ikitoa taarifa ya kuja kutoa mafunzo ya mfumo wa Nest na kutatua
changamoto zinazohusiana na shughuli za Ununuzi katika ngazi za msingi

( Lower Level) na upande wa wazabuni.

3. Kwa barua hii unatakiwa kushiriki Mafunzo hayo wewe Pamoja na Mtumishi
anayeshughulikia manunuzi

4. Mafunzo hayo yatafanyika siku ya Jumatano tarehe 28/05/2025 katika
Ukumbi wa Halmashauri. Muda wa kuanza mafunzo ni Saa 2:00 Asubuhi.

5. Nakutakia utekelezaji mwema.

Mohamed Kyande
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
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Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya
Halmashauri ya Wilaya ya Magu, 1078Barabara ya Musoma. 334021078llunau. Magu Mwanza



