JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZAMITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU

Tarehe: 06/09/2021

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA KUKUSANYA MAPATO YATOKANAYO NA MADINI YA
UJENZI, USHURU WA KITUO KIDOGO CHA MAGARI MADOGO KISESA NA KITUO KIKUU
CHA MABASI MAGU KATIKA KIPINDI CHA OKTOBA HADI DESEMBA KWA MWAKA WA
FEDHA 2021-2022

Mkurugenzi Miendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Magu anapenda kuwatangazia wananchi wote
wa ndani na nje ya wilaya ya Magu wenye sifa na nia ya kufanya kazi ya ajira ya muda kwa nafasi
ya kukusanya mapato yatokanayo na madini ya ujenzi katika maeneo ya lgekemaja, Kitumba,
Kanyama, Kisesa, Isangijo, Ihayabuyaga, Welamasonga, Matale, Busekwa, Nyashigwe,
Matela, Muda, Kisesa ‘B’, Lugeye, BundilyalKahangara, liungu/Nyashimba/Bugabu, Kabila,
Mahaha na llula, Kituo cha magari madogo Kisesa na kituo cha mabasi makubwa na madogo
Magu.

SIFA ZA MWOMBAJL:
1. Awe na hati ya nyumba au wadhamini wawili wenye mali isiyohamishika. dhamana
isiyohamishika
2. Mwombaji anatakiwa kuweka kiasi cha fedha kama dhamana (Deposit) kutegemeana na
chanzo anachoomba.
Mwombaji aonyeshe eneo analoombea kufanyia kazi.
Mwombaji acnyeshe uzoefu wa kazi anayoiomba
Ataje anuani kamili ya ofisi na mahali ilipo kwa urahisi wa mawasiliano.
Atakayepata atatakiwa kuingia mkataba na haimashauri ya Wilaya ya Magu.
Mwombaiji ataje makadirio ya kiwango atakachokusanya kwa mwezi na kwa mahall husika.

Mwombaji atalipia ada ya maombi ya Tzs 50,000/= katika benki NMB akaunti ya Amana
iitwayo MDC MISCELLANEQUS DEPOST FUND 31210000950

9. Barua zote zitumwe zikiwa zimefungwa ndani ya bahasha iliyofungwa ipasavyo. Juu ya barua
jonyeshwe jina la chanzo na mahali kilipo. Barua zote Ziwasilishwe kwa Mku rugenzi kwa
anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya wilaya ya Magu,
S.L.P 200,
Magu.
10. Barua zote za maombi zitapokelewa kafika ofisi ya manunuzi na ugavi iliyopo katika
Haimashauri ya Wilaya ya Magu.

11. Vigezo vya tathmini ya barua ni kama flivyoainishwa kwenye tangazo hili.
12. Malipo yatakuwa asilimia 10 ya makusanyo yote kwa mwezi.
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Halmashaur ya Wilaya ya Magu
.0, Box 200 Magu, Simu. Na. Nukushi Na. 028-2530002, Email; ded@magudc.go.t2



qombi ni 13/09/2021 siku ya jumataty kabla ya saa 5:00
hadharani mara tu, mbele ya waombaji wa nafasi za kazi
ua kuhudhuria katika ufunguaji wa

13. Tarehe ya mwisho ya kupokea m
asubuhi, Barua zote zitafunguliwa
au wawakilishi wa waombaji wa nafast za kazi wanaoam

barua katika Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya Magu.

Fidelica G. Myovela
MKURUGENZI MTENDAJI (W),
MAGU.

MKURUGENZI MTENDAJT:
BALMASHAUR) VA w;f&,a
MAGU.,

Halmashaur ya wilaya ya Magu
P.o. Box 200 Magu, Simu. Na. Nukushi Na. 028-2530002, Email: ded@magudc.qo.tz



