JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Ofisi ya Rais.
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA.

HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU.

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)

MKOA WA MWANZA

Sanduku la Posta 200,

Simu: 028 - 2530002 MAGU
Fax : 028 - 2530199
Kumb.Na. ..., Tarehe:-.......cc..co.o.,
IDARA YA ELIMU SEKONDARI
LEAVE FARE QUATATION
JINA LA MTUMISHE! ... oo it s e oot
KITUO CHA KAZL:- ..o, CHECK NO:- ..o,
(A) IDADI YA FAMILIA YA MTUMISHI:
Idadi ya wana familia Umri Na. cheti cha
Ndoa/Kuzaliwa
Jina la Mke/Mme
Mtoto:
Mtoto:
Mtoto:
. Mtoto:
Familia,’ina jumla ya watU.......cocevveevenevneere, halali.
A
(B) KIASI CHA NAULI INAYOHITAJIKA:
| Mahali pa kutoka Mahali pa kufika | Kiasi cha Nauli
: Tshs.
Jumla nauli kwa mtu mmoja
Kiasi cha nauli inayohitajika na idadi ya wanafamilia halali. ............ccocoovvvvi..
Kiasi cha jumla ya nauli kwa mtu mmoja TShS. .....oovoevovoeo
Kwenda na Kurudii TSRS, ....o.oouiiiii oo
(C) UTHIBITISHO:
Taarifa hiyo hapo juu ni sahihi naya kweli kadiri ninavyofahamu na
kuthibitisha.
(1) Mkuu wa Shule:- .....cciivivirenennnnn SANIRE= o
(D) DEO:
(i) Anastahili kupewa nauli ya TShS:= ..o

nEN.

nT. ~ -~




