



**Wajumbe wa kamati ya siasa ya CCM wilaya ya magu wakiwa wanapata maelezo katika mradi wa maji kahangara chini ya usimamizi wa RUWASA wenye thamani ya Tsh milioni 750**







**Wajumbe wa kamati ya siasa ya wilaya ya Magu ya CCM walipo fika katika Mradi wa maji bugando-chabula wenye thamani ya Tsh1.7 bilioni utakaohudumia vijiji 4 vya bugando, chabula nyashigwe na kongolo**







**Kamati ya siasa ya CCM wilaya ikiwa katika chanzo cha maji Mwabulenga kinachotekelezwa na RUWASA thamani ya milioni 25 mradi huu ukikamilika utahudumia wakazi wa vijiji vya chandulu, Ng'haya na mwabulenga**







**Hii ni barabara ya kisesa:A-MALILIKA-KISESA:B 23.55KM  
yenye thamani ya Tsh 449.9**







**Hapa ni barabara ya Kisesa-bujora 1.32km inayotekelezwa kwa thamani ya bill 1.4 fedha toka serikali kuu ambapo pia wajumbe walitembelea kamati ya siasa wilaya ya magu ikipata maelezo toka kwa injinia waTARURA**





# Wajumbe wa kamati ya siasa CCM wilaya ya magu wakikagua ujenzi wa barabara 0.38km RC HOSTEL katika mji wa magu wenye thamani ya Tsh 499.9 milioni





**Hapa ni kata ya mwamanga ambapo wajumbe wa kamati ya siasa CCM wilaya ya magu wanapata maelezo ya mradi wa umeme unaotekelezwa katika kata ya mwamanga**





**Wajumbe wa kamati ya siasa CCM wilaya ya magu wakiwa katika mtaa wa nyalikungu wakipata maelezo toka kwa meneja wa Tanesco katika mradi wa umeme 0.4km wenye thamani ya 50,101,953**





# **Kamati ya siasa ya wilaya ikiwa katika hosptali ya wilaya kukagua ujenzi wa wodi za upasuaji,wanaume na wanawake,njia kutoka OPD gharama za mradi ni Tsh 7.5 milioni**





**Hapa ni zahanati ya misambo inayojengwa kwa gharama ya Tsh 53,071,000 ambayo inatokana na mapato ya ndani ya hlamashauri Pamoja na nguvu za wananchi ambapo kamati ya siasa ya ccm wilaya ya wilaya ya magu ilipotembelea**





**Kamati ya siasa ya wilaya ccm magu ilifika na kuona mradi wa ufugaji wa kondoo moja ya miradi inayofadhiliwa na ofisi ya makamu wa rais mazingira ambapo walijionea banda la kisasa la kufugia kondoo na tayari kuna kondoo 120 wanaomilkiwa na wanakikundi**





# Kamati ya siasa ya wilaya ccm magu ilifika kukagua maendeleo ya mradi wa ujenzi wa zahanatiya ya Busaranga kata ya





**Kamati ya siasa ya wilaya ya magu ccm ikiwa katika moja ya shamba darasa la miti na kitalu nyumba iliyopo katika shule ya msingi busaranga wanufaika wa mradi wa LDFS toka ofisi ya makamu wa rais mazingira**





**Kamati ya siasa ya wilaya ya magu ccm ilifika katika moja ya miradi inayotekelezwa na ofisi ya makamu wa rais muungano na mazingira na hiki ni moja ya kisima kirefu cha maji yatakotumika katika shughuli za mazingira, kilimo cha mbogamboga Pamoja na kuhudumia wanafunzi katika shule za sekondari Ng'haya na shule ya msingi Busaranga kata va**







**Kamati ya siasa ccm wilaya ya magu ilipotembelea mradi wa ujenzi wa shule mpya ya sekondari Sayaka iliyo kata ya lubugu Kijiji cha Sayaka iliyogharimu Tsh 12,000,000 hadi sasa kutokana na mapato ya ndani ya halmashauri Pamoja na nguvu za wananchi**

