



**JAMHURI YA MUUNGANO WA
TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA
MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU**



TANGAZO

TANGAZO

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA WOTE AMBAO WANAFANYA BIASHARA BILA KUWA NA LESENI NA AMBAO LESENI ZAO ZIMEISHA MUDA, KUWA WANATAKIWA KULIPIA NA KUHUISHA LESENI ZAO ZA BIASHARA, LESENI ZA VILEO NA KULIPIA USHURU WA HUDUMA KABLA YA TAREHE 30-NOVEMBA – 2022. PIA ANAWAKUMBUSHA WAPANGAJI WOTE WA VIBANDA VYA HALMASHAURI KULIPA MADENI YAO YOTE KABLA YA TAREHE 30 NOVEMBA 2022.

PIA ANAWAKUMBUSHA WANANCHI WOTE WANAOANZISHA AU KUENDELEZA UJENZI KUWA NA VIBALI VYA UJENZI.

WATAKAOSHINDWA KULIPA NDANI YA MUDA HUO HATUA KALI ZA KISHERIA ZITACHUKULIWA DHIDI YAO IKIWA NI PAMOJA NA KUTOZWA FAINI NA KUFIKISHWA MAHAKAMANI.

NAWATAKIENI UTEKELEZAJI MWEMA.

FIDELICA G. MYOVELLA

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

**Kny. MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU**