



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU



23.06. 2023

## TANGAZO

UPANGISHAJI MAENEO MBALIMBALI YA BIASHARA MWAKA WA FEDHA 2023-2024  
ZABUNI NA. LGA/090/2023-2024/NC/01

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Magu anawatangazia Wananchi wote wanaotaka kupanga maeneo ya mbalimbali ya Biashara ya Halmashauri ya Wilaya ya Magu kwamba wanatakiwa kuomba maeneo hayo kama ifuatavyo: -

**1) SOKO KUU (MAGU MJINI);**

**i) VIBANDA;**

1, 2, 3, 5, 6, 7, 9, 11, 12, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 23, 24, 25, 26, 27, 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34, 35, 36, 37, 38, 45, 46, 47, 48, 49, 50, 51, 52, 53, 54, 55, 56, 57, 58, 60, 61, 62, 63, 64, 65, 66, 70, 71, 72, 74, 76, 78, 79, 80, 84, 86, 100, 102, 104, 105, 106, 107, 109, 111, 115, 117, 119, 121, 123, 125, 127, 129, 130, 131, 132, 133, 134, 135, 136, 139, 143, 144, 145, 146 na 147.

**ii) STOO; 4, 10 na 13.**

**iii) VIBANDA NA STOO: 39(40); 41(42) na 43 (44)**

*(N.B.: Namba zilizo katika mabano ni stoo zilizomo katika vibanda na. 39, 41 na 43 vinavyotangazwa)*

**2) STENDI KUU (MAGU MJINI);**

**i) VIBANDA;**

1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 27, 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34, 35, 40, 41, 42, 43, 44, 45, 46, 47, 48, 49, 50, 51, 52, 54, 55, 56, 57, 58, 59, 60, 61, 62, 63, 64, 65, 66, 67, 68, 69, 70, 71, 72, 73, 74, 75, 76, 77, 78, 79, 80, 81, 82, 83, 84, 85, 86, 87, 88, 89, 90, 91, 92, 93, 94, 95, 96, 97, 98, 99, 100, 101, 102, 103, 106, 107, 108, 109, 110, 111 na 113

**ii) VIBANDA VILIVYOUNGANISHWA ZAIDI YA KIMOJA; 7 (8), 23 (24, 25, 26) na 110 (113)**

*(N.B.: Namba zilizo katika mabano ni vyumba ambavyo vimeungana na vibanda na. 7, 23 na 110 vinavyotangazwa)*

**iii) VIBANDA NA STOO: 37(36); 39(38) na 104 (105)**

*(N.B.: Namba zilizo katika mabano ni stoo zilizomo katika vibanda na. 37, 39 na 104 vinavyotangazwa)*

**MASHARITI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WA ZABUNI:**

- i) Kabrasha la zabuni hii linatolewa bure kwa waombaji.
- ii) Kabrasha la zabuni (Tender Document) linapatikana kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni. Ndani ya Kabrasha la zabuni, kuna masharti na vigezo vya nyongeza kwa zabuni hii.
- iii) Kwa mwombaji anayetaka kuendelea kuwa mpangaji anatakiwa kuhakikisha hadaiwi kodi ya pango. Vilevile awasilishe Stakabadhi ya malipo ya kodi ya Pango ya kipindi cha Aprili - Juni, 2023 (Na awe hadaiwi Kodi za vipindi vya nyuma); Leseni halali na Hai na Namba ya Usajili wa mlipa kodi (TIN/VAT).
- iv) Tamko dhidi ya vitendo vya Rushwa.
- v) Asiwe na mgogoro na Halmashauri ya Wilaya ya Magu.
- vi) Asiombe zabuni na kupangisha mtu mwingine.
- vii) Mikataba yote itadumu kwa kipindi cha miezi kumi na mbili (01/07/2023 hadi 30/06/2024)
- viii) Asiwe msumbufu wa kulipa kodi za Serikali na ushuru wa Halmashauri.
- ix) Maombi yote yafungwe kwa lakiri na bahasha juu iandikwe namba ya Zabuni na kuiwasilisha Ofisi ya Kitengo cha menejimenti ya Ununuzi na ziwekwe katika sanduku la Zabuni.

Juu ya bahasha iandikwe fungu unaloomba na itumwe kwa:

**KATIBU BODI YA ZABUNI,  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU,  
S.L.P 200,  
MWANZA.**

- x) Mwisho wa kupokea zabuni ni saa nne (4) kamili asubuhi (saa ya Afrika Mashariki) ya tarehe **13/07/2023** siku ya Alhamisi katika Ofisi ya Kitengo cha Menejimenti ya Ununuzi iliyopo Halmashauri ya Wilaya ya Magu. Waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa kushuhudia ufunguzi. Ufunguzi utafanywa mara tu baada ya saa ya mwisho ya kupokea zabuni mbele ya waombaji au wawakilishi wa waombaji waliochagua kuhudhuria ufunguzi huo utakaofanyika katika Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Magu
- xi) Uongozi wa Halmashauri haulazimiki kumchagua mpangaji yoyote. Aidha, mzabuni au mpangaji yeyote ambaye alipewa chumba miaka iliyopita na akashindwa kutekeleza matakwa ya mkataba ikalazimu uvunjaji wa mkataba kati ya Halmashauri na Mzabuni/mpangaji, haruhusiwi kuomba zabuni hii.
- xii) Maombi yatakayowasilishwa baada ya muda uliopangwa kuisha hayatapokelewa na hayatafunguliwa wala kufanyiwa kazi.



Fidelica G. Myovella  
**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
MAGU**

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
MAGU.**