



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA WAZIRI MKUU
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.HA.38/293/01/4

Tarehe: 09 Februari, 2026

Wananchi Wote,
Wilaya ya Magu,
MAGU - MWANZA.

**YAH: TANGAZO LA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA KWA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Magu kwa mujibu wa Kanuni ya 110 – 113 ya Kanuni za Utumishi wa Umma za mwaka 2022 anapenda kuwatangazia watu wote wenye sifa kuomba kazi ya nafasi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira.

MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA – NAFASI MOJA (01)

A. SIFA ZA MWOMBAJI

- i. Awe raia wa Tanzania
- ii. Awe Mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Magu
- iii. Awe Mstaafu Serikalini
- iv. Awe hajawai kushitakiwa kwa kosa lolote la Jinai
- v. Awe na Umri kuanzia miaka 55 hadi 65 (Sitini na tano)
- vi. Awe na Elimu ya Kidato cha nne au cha Sita
- vii. Awe na Taaluma ya kuanzia Stashahada ya juu/Shahada katika fani ya Sayansi ya Jamii, Sheria, Utawala na Rasilimali watu.

B. MAJUKUMU YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA

- i. Kuongoza Vikao vya Bodi ya Ajira kwa mujibu wa Taratibu za Vikao
- ii. Kuendesha/kuongoza vikao vya Usaili wa waombaji wa nafasi za kazi