

C. POSHO

- i. Kazi hii haina mshahara wa kila mwezi, Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira atakuwa analipwa posho kutokana na vikao vitakavyokaliwa na Bodi kwa mujibu mwongozo. Kwa kuzingatia Kanuni ya 113 ya Kanuni za Utumishi wa Umma za mwaka 2022 Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira atahudumu kuanzia tarehe ya kuteuliwa mpaka pale litakapovunjwa Baraza la Madiwani (*Kipindi kisichozidi miaka mitano*).

D. MASHARTI YA JUMLA

- i. Mwombaji aambatishe wasifu wake kwenye barua yake maombi
- ii. Mwombaji aambatishe nakala ya vyeti vyake vya Elimu na Taaluma, kuzaliwa/kitambulisho cha Uraia (NIDA).
- iii. Kila mwombaji aambatishe maombi yake na picha 2 za passport size
- iv. Mwombaji asiwe kiongozi wa chama chochote cha siasa
- v. Kila mwombaji aandike kwa usahihi, Anuani yake na namba ya simu inayopatikana muda wote.

Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Magu kuanzia tarehe 10/02/2026 ya tangazo hili hadi tarehe 23/02/2026 saa 9.30 Alasiri

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,
1078 Barabara ya Musoma,
334021078 Ilungu,
S.L.P 200,
MAGU – MWANZA.


Mohamed Ramadhani
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MAGU

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MAGU.