

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU**



FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

Ijazwe na kwa herufi kubwa na kwa nakala tatu. Nakala moja iliyohamishwa kujazwa anapewa muombaji kama uthibitisho wa ruhusa yake ya kuanza likizo husika

SEHEMU A: MAOMBI YA LIKIZO (Zitajazwa na muombaji wa likizo)

- I. Jina la Ukoo Jina la Kati..... Jina ka Kwanza.....
- II. Namba ya Jalada Binafsi la muombaji(iii) Cheki Na..... (V) TSC Na
- III. Cheo
- IV. Taasisi
- V. Idara/Kitengo
- VI. Tarehe ya Ajira ya kwanza...../ /

A2) Maombi ya Likizo Namba

Naomba likizo ya siku Kuanzia tarehe...../ /.....
 Nitasafiri kwenda Ambako nitakaa kwa muda wa siku
 Ninastahili/Sistahili kupewa nauli kwa likizo hii.

Mme/ Mke na watoto wangu (Ambao taarifa zao nimezitaja katika jedwali hapa chini) wataambatana nami katika safari yangu ya likizo

<i>Jina la Mwenza:</i>			
Jina la Mtoto	Tarehe ya Kuzaliwa	Jina la mtoto	Tarehe ya Kuzaliwa
1.		3.	
2.		4.	

A3) Anwani yangu nikiwa Likizoni

S.L.P.....Namba ya Simu Anuani ya Barua pepe
 Sahihi Tarehe.....

SEHEMU A UTHIBITISHO (Ijazwe na Mkuu wa Idara/Kitengo anapotoka Mwombaji)
 Mapitio ya Kumbukumbu za likizo

(i) Tarehe ya likizo ya mwisho/ /.....hadi...../ /.....
(ii) Idadi ya siku alizochukua Likizo	
(iii) Salio la siku za likizo zilizobakia kutoka likizo iliyopita	
(iv) Likizo iliyopita alilipwa/Hakulipwa	Kiasi cha shilingi anadai shilingi.....

Jina la mthibitishaji Saini.....
 Cheo Tarehe/ /.....

SEHEMU C: Mapendekezo ya kuidhinishwa kwa likizo (Ijazwe na Afisa Rasilimali watu kutoka Idara ya Utawala)

Napendekeza / Sipendekezi kupitishwa kwa Likizo hii kwa sababu:

.....
 Jina Saini
 Cheo Tarehe

SEHEMU D: Idhinisho la mwisho la likizo ijazwe na Muidhinishaji wa Likizo (MKURUGENZI MTENDAJI (W)

.....
 Anastahili/ Hastahili kupewa nauli ya likizo mwaka.

Jina Sahihi
 Cheo Tarehe/.../.....

MAELEZO KUHUSU AINA YA LIKIZO.

- Muombaji achague namba anayotaja aina ya likizo aliyoomba na kujaza namba hiyo katika kisanduku kilichopo A2

(Likizo hizo zimeelezwa katika sehemu H ya kanuni za kudumu za watumishi wa umma za 2009 toleo la tatu)

1. Likizo ya mwaka	-	(SOH.1,H4,H.5)
2. Likizo ya kumaliza mkataba	-	(SO H.7)
3. Likizo ya kujiandaa kustaafu	-	(SO H.8)
4. Likizo ya uzazi (KE)	-	(SO H.12)
5. Likizo ya uzazi (ME)	-	(SO H.13)
6. Likizo Maalum	-	(SO H.14)
7. Likizo bila malipo	-	(SO H.19)
8. Sabbtical leave	-	(SO H.20)
9. Likizo ya Ugojwa	-	(SO K.11)
10. Convalescent Leave	-	(SO K.12)