

HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU.

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)

MKOA WA MWANZA
Simu: 028 - 2530002
Fax : 028 - 2530199



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P. 200
MAGU.

Kumb. Na.MDC _____

Tarehe:- _____

Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P. 200,
MAGU

YAH: MAOMBI YA KUSAFIRI NJE YA KITUO CHA KAZI.

A:

1. Mimi Dr/Bw/Bibi/Ndugu/Mwalimu _____
ninaomba ruhusa ya kuondoka katika Kituo changu cha kazi
cha _____ kwenda _____
2. Ninaomba niondoke tarehe _____ na nirudi tarehe _____
ambapo ni jumla ya siku _____
3. Madhumuni ya safari ni safari ya kikazi/mafunzo/binafsi maelezo mafupi
ya madhumuni hayo _____

Sahihi ya mwombaji: _____ **Cheo chake** _____ **Tarehe:** _____

B: MAONI YA MKUU WA IDARA/KITENGO.

4. Ninashauri aruhusiwe/asiruhusiwe siku _____ kwa sababu/ili _____

Saini _____ **Tarehe** _____

C: MAONI YA MUIDHINISHAJI:

**(MKURUGENZI MTENDAJI KWA WAKUU WA IDARA/VITENGO NA
AFISA UTUMISHI KWA WATUMISHI WOTE WENGINEO).**

Ninakubali na kuidhinisha/sikubali kwa sababu:-

SAINI YA MUIDHINISHAJI.

TAREHE: _____