

HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU



TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA UFUNDI WA UJENZI WA MAJENGO (LOCAL FUNDIS)

TAREHE 01/06/2018

1. Halmashauri ya Wilaya ya magu imepokea fedha kwa ajili ya ukarabati wa kituo cha Afya Lugeye
2. Mkurugenzi Mtendaji (W) anatawagazia mafundi wote wa ujenzi wa majengo wenye sifa, uzoefu na uwezo wanaoishi ndani ya wilaya ya Magu au maeneo ya jirani watume maombi.
3. Mafundi wanaohitajika ni fundi mwashi, rangi, seremala, vigae, bomba (plumber), umeme, n.k.

SIFA NA MASHAERTI YA MWOMBAJI:

- a) Awe mkazi wa Wilaya ya Magu au maeneo ya jirani
 - b) Aambatanishe nakala ya kitambulisho cha mkazi/mpiga kura/Taifa
 - c) Awe na uzoefu usiopungua miaka 5 na aonyeshe orodha ya majengo aliyokwishajenga
 - d) Aonyeshe kuwa anaweza kujenga mwenyewe
 - e) Kama ni kikundi kiwe kimejajiliwa na msajili wa vikundi (Idara ya Maendeleo ya jamii)
- Maombi yatimwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P 200 MAGU, mwisho wa kupokea maombi ni ^{alhamisi} Jumatatu tarehe 14/06/2018 saa 6:00 Adhuhuri.

LUTENGANO G. MWALWIBA

MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU