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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
1.0. Kwa Mujibu wa kibali cha Ajira Kumb. FA 170/359/01/25 cha tarehe

20/Julai /2017 kilichotolewa na Katibu Mkuu OR-Utumishi na Utawala
Bora.  Mkurugenzi  wa  Halmashauri  ya  Wilaya  ya  Magu
anawatangazia wananchi wote wenye sifa zilizoainishwa hapa chini
kutuma  maombi  ya  kazi  katika  Halmashauri  ya  Magu  kwa  kazi
zifuatazo: -

1.1 Katibu Mahsusi III (Personal Secretary III) – Nafasi 1 

Sifa za kuajiriwa moja kwa moja:-
i) Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha IV waliofaulu Mafunzo

ya Uhazili na kufaulu Mtihani hatua ya tatu.
ii) Amefaulu  somo  la  Hati  Mkato  ya  Kiswahili  /Kingereza

maneno 80 kwa dakika moja.
iii) Awe  na  cheti  cha  Uhazili  (Certificate  in  Secretarial

studies) na kuendelea.
iv) Awe  amepata  Mafunzo  ya  Kompyuta  kutoka  Chuo

chochote kinacho tambuliwa na Serikali na kupata cheti
katika program za Windows, Microsoft Office, Internet, E-
mail na Publisher.

Majukumu:-
i) Kuchapa barua taarifa na Nyaraka za kawaida
ii) Kusaidia  kupokea  wageni  na  kuwasaili  shida  zao  na

kuwaelekeza sehemu wanapoweza kushughulikiwa.
iii) Kusaidia kutunza taarifa /kumbukumbu za matukio, miadi,

wageni, tarehe za vikao, safari za Mkuu wake na Ratiba
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za  kazi  zingine  zilizopangwa  kutekelezwa  katika  Ofisi
anapofanyia  kazi  na  kumuarifu  Mkuu  wake  kwa  wakati
unaohitajika 

iv) Kusaidia  kutafuta  na  kumpatia  Mkuu  wake  majalada,
nyaraka au kitu chochote kinachohitajika katika shughuli
za kazi hapo Ofisini

v) Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa
wasaidizi  wake na pia kumwarifu  kuhusu taarifa zozote
anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

vi) Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maofisa walio
katika  sehemu  alipo  na  kuyakusanya,  kuyatunza  na
kuyarudisha sehemu zinazohusika.

vii) Kutekeleza  kazi  zozote  atakazokuwa  amepangiwa  na
msimamizi wake.

Kiwango cha Mshahara:-
TGS B – Tshs 390,000/= kwa mwezi

1.2 Mtendaji wa Kijiji - (Village Executive III) Nafasi 1

Sifa za kuajiriwa moja kwa moja: -
i) Wahitimu  wa  kidato  cha  nne  na  kuendelea  waliopata

Mafunzo  ya  Taaluma  katika  fani  ya  Utawala,  Sheria,
Kilimo/Mifugo, Maendeleo ya Jamii na Mipango

Makumu: -
i) Atakuwa Mtendaji Mkuu wa Kijiji  na mshauri wa Serikali

ya Kijiji na Kamati zake katika mipango ya Maendeleo.
ii) Atakuwa Katibu na Mtunza kumbukumbu za vikao vyote

vya Kijiji.
iii) Atakuwa  Afisa  Mhasibu  wa  Serikalil  ya  Kijiji  na

atasimamia Mapato na Matumizi ya Serikali ya Kijiji.
iv) Atakuwa kiongozi wa Watendaji wengine wa Kijiji.
v) Atakuwa Mlinzi wa Amani na Msimamizi wa Utawala bora

katika Kijiji.
vi) Ataratibu  na  kusimamia  utekelezjai  wa  Sheria

ndogondogo za Serikali ya Kijiji.
vii) Atasimamia  upangaji  wa  utekelezaji  wa  Mipango  ya

Maendeleo ya Kijiji.
viii) Atafanya kazi nyingine kama atakavyoelekezwa na Mkuu

wake wa kazi.

Kiwango cha Mshahara:
TGS B – Tshs 390,000/= kwa mwezi
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2.0. Masharti ya Jumla kwa waombaji:
Waombaji wote wanatakiwa kuambatisha vitu vifuatavyo: -
i) Barua ya maombi iliyoandaliwa kwa mkono
ii) Picha 2 (mbili) ndogo za hivi karibuni
iii) Wasifu wa mwombaji (CV)
iv) Vyeti vya kuzaliwa, shule na Taaluma – Vithibitishwe na Hakimu

ama Wakili – Results Slip na Progress Report hazitakubaliwa.
v) Awe na Umri chini ya miaka 38
vi) Asiwe amewahi kuhukumiwa kifungo jela au kufukuzwa kazi.
vii) Mwombaji awe tayari kufanya kazi Magu pasipo kuhama ndani

ya miaka mitatu.

3.0. Usaili:
Tarehe  ya  Usaili  kwa  waombaji  watakaofanikiwa  kufaulu  kwenye
mchujo  (Shortlisting) itatangazwa. Aidha, siku ya Usaili  mwombaji
aje  na vyeti  halisi  vya  ELimu na  Taaluma.  Taarifa  ya  Polisi  (Loss
Report) kuhusiana na vyeti , Result slip havitapokelewa.

4.0. Ajira:
Mwombaji atakayefanikiwa atajulishwa tarehe ya kuripoti.

Tarehe  ya  mwisho  wa  kupokea  maombi  ni  tarehe  21/8/2017  saa  9.30
Mchana.

Maombi yatumwe kwa:-
Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Magu,
S.L.P 200
MAGU.

Imetolewa na:-

Lutengano G. Mwalwiba
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
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