JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU
(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)

MKOA WA MWANZA
Simu:- 028 - 2530002
FaxNo.:-028 — 2530199

Kumb. Na. MDC/S.10/69/98 - 21.08.2017
“
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

1.0: Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Magu, anawatangazia
wananchi wote wenye sifa zilizoainishwa hapa chini kutuma maombi
ya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Magu kwa nafasi ya kazi
zifuatazo:-

Sanduku la Posta 200
MAGU.

1.1: Dereva Daraja la II — Nafasi 3
Sifa za kuajiriwa moja kwa moja:-

I. Awe na elimu ya kidato cha nne na kuendelea

ii. Awe na leseni daraja ‘C’ ya uendeshaji magari madogo na makubwa

iii. Awe na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka
mitatu bila kusababisha ajali

iv. Awe na Cheti cha majaribio ya Ufundi daraja la 11

v. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic
Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha mafunzo ya ufundi Stadi
(VETA)

Majukumu:

i. Kuendesha magari ya Abiria na malori

ii.  Kuhakikisha gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati
wote na kufanya uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari ili
kugundua ubovu unaohitaji matengenezo

li.  Kufanya matengenezo madogo madogo katika gari

V. Kutunza na kuandika daftari |a safari “Log book” kwa kila safari
Zote

V. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za
kikazi

Kiwango cha Mshahara:-
TGS A - Tshs 310,000/= kwa mwezi

Tengauo ko nafosi o kauiAlym

Scanned by CamScanner



2.0. Katibu Mahsusi III (Personal Secretary III) - Nafasi 2

Sifa za kuajiriwa moja kwa moja:-

i, Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha IV waliofaulu Mafunzo
ya Uhazili na kufaulu Mtihani hatua ya tatu,

ii.  Amefaulu somo la Hati Mkato ya Kiswahili /Kingereza
maneno 80 kwa dakika moja.

i. Awe na cheti cha Uhazili (Certificate/Diploma in
Secretarial studies)

iv. Awe amepata Mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo
chochote kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti
katika program za Windows, Microsoft Office, Internet, E-
mail na Publisher.

Majukumu:-

i. Kuchapa barua taarifa na Nyaraka za kawaida

ii.  Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na
kuwaelekeza sehemu wanapoweza kushughulikiwa.

iii.  Kusaidia kutunza taarifa /kumbukumbu za matukio, miadi,
wageni, tarehe za vikao, safari za Mkuu wake na Ratiba
za kazi zingine zlizopangwa kutekelezwa katika Ofisi
anapofanyia kazi na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati
unaohitajika

iv.  Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada,
nyaraka au kitu chochote kinachohitajika katika shughuli
za kazi hapo Ofisini

v.  Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa
wasaidizi wake na pia kumwarifu kuhusu taarifa zozote
anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

vi.  Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maofisa walio
katika sehemu alipo na kuyakusanya, kuyatunza na
kuyarudisha sehemu zinazohusika.

vii.  Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na
msimamizi wake.

Kiwango cha Mshahara:
TGS B - Tshs 390,000/= kwa mwezi
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3.0:

Msaidizi wa Kumbukumbu II nafasi 3
Sifa za kuajiriwa moja kwa moja

e Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha IV au VI mwenye Diploma au

Stashahada ya Utunzaji wa kumbukumbu fani ya masjala kutoka
Chuo cha Utumishi wa Umma au Chuo chochote kinachotambuliwa

na Serikali.

Majukumu:-

Kudhibiti upokeaji na uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka
Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika
makundi kulingana na somo husika kwa ajili ya matumizi ya Ofisi
Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file cabinets)
katika masjala/vyombo vya kuhifadhia kumbukumbu

Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka nk) katika majalada husika
Kushughulikia maombi ya kumbumbu/nyaraka kutoka Taasisi
mbalimbali za Serikali na za binafsi

Kuchambua na kutafasiri kumbukumbu kwa ajili ya mipango na
huduma za Ofisi

Kuandaa fahirisi (Index) na nyenzo zingine za kuwezesha upatikanaji
wa kumbukumbu na taarifa

Kutambua na kutafuta kumbukumbu/nyaraka katika masjala za

Halmashauri na Idara mbalimbali

Kiwango cha Mshahara:
TGS C — Tshs. 525,000/= kwa mwezi

Masharti ya Jumla kwa waombaji:
Waombaji wote wanatakiwa kutuma/kuwasilisha barua zao kwa

Mkurugenzi Mtendaji wakiambatisha:-

Vyeti vya shule na Taaluma
Picha mbili ndogo za hivi karibuni

iii. Wasifu (CV) ya mwombaiji
iv. Mwombaji aandike barua yake kwa mkono

V.

Nakala ya Leseni yake kwa Madreva

vi. Mwombaiji aandike namba ya Simu yake
vii. Loss Report na statement of Results (slip) hazipokelewi

Maombi yatapokelewa kila siku kuanzia tarehe ya Tangazo hili hadi tarehe
16/09/2018 muda wa saa 9:30 Alasiri.
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Maombi yatumwe kwa:
Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Magu,

S.L.P 200
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MAGU.
Lutengano G. Mwalwiba,
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

{MRURVGENZI MTENDAJI
BALMASHAURI YA WILAYA
MAGU.

Imetolewa na:-
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