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1.0,

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Magu anawatangazia wananchi
wote wenye sifa zilizoainishwa hapa chini kutuma maombi ya kazi katika
Halmashauri ya Magu kwa kazi ya Afisa Mtendaji wa Kijiji daraja IIL.
Mtendaji wa Kijiji - (Village Executive IIT) Nafasi 25

1.1

Sifa za kuajiriwa moja kwa moja: -

i) Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea.

i) Awe na Astashahada, cheti cha Utawala, Sheria Elimu ya
Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo
_ Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

i) - Awe na akili timamu

iv)  Awe raia wa Tanzania

v)  Awe na umri wa miaka kati ya 10~45

vi) Awe tayari kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya
Magu enéo lolote atakalopangiwa

vii) Asiwe mwajiriwa katika Utumishi wa Umma au aliyewahi
kuajiriwa na kufukuzwa katika katika Utumishi wa Umma,

Majukumu: -

i) Atakuwa Mtendaji Mkuu wa Kijiji na mshauri wa Serikali ya
Kijiji na Kamati zake katika mipango ya Maendeleo.

i)  Atakuwa Katibu na Mtunza kumbukumbu za vikao vyote vya
Kijiji.

i)  Atakuwa Afisa Mhasibu wa Serikali ya Kijiji na atasimamia
Mapato na Matumizi ya Serikali ya Kijiji.

iv)  Atakuwa kiongozi wa Watendaiji wengine wa Kijiji.

v)  Atakuwa Mlinzi wa Amani na Msimamizi wa Utawala bora

katika Kijiji.



Vi)  Ataratibu na kusimamia utekelezaji wa Sheria ndogondogo za
Serikali ya Kijiji.

vii)  Atasimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango vya
Maendeleo ya Kijiji.

viii)  Atafanya kazi nyingine kama atakavyoelekezwa na Mkuu wake
wa kazi.

Kiwango cha Mshahara:
TGS B - Tshs 390,000/= kwa mwezi

2.0. Masharti ya Jumla kwa waombaji:

Waombaji wote wanatakiwa kuambatisha vitu vifuatavyo: -

i) Barua ya maombi iliyoandaliwa kwa mkono

i) Picha 2 (mbili) ndogo za hivi karibuni

i) Wasifu wa mwombaji (CV)

iv)  Vyeti vya kuzaliwa, shule na Taaluma - Vithibitishwe na Hakimu
ama Wakili — Results Slip na Progress Report hazitakubaliwa.

v)  Awe na Umri chini ya miaka 38

vi)  Asiwe amewahi kuhukumiwa kifungo jela au kufukuzwa kazi.

vii)  Mwombaji awe tayari kufanya kazi Magu pasipo kuhama ndani ya
miaka mitatu.

3.0. Usaili:
Tarehe ya Usaili kwa waombaji watakaofanikiwa kufaulu kwenye mchujo

(Shortlisting) itatangazwa. Aidha, siku ya Usaili mwombaji aje na vyeti
halisi vya ELimu na Taaluma. Taarifa ya Polisi (Loss Report) kuhusiana na
vyeti , Result slip havitapokelewa.

4.0. Ajira:
Mwombaiji atakayefanikiwa atajulishwa tarehe ya kuripoti.

Tarehe ya mwisho wa kupolgea maombi ni tarehe 05/10/2017 saa 9.30 Mchana.

Maombi yatumwe kwa:-
Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Magu,
S.L.P 200

MAGU.

Imetolewa na: -
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