OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA.
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU.

SHULE YA SEKONDARI ITUMBILI

Kumb.na.155/J/VOL1/15.

MAGU — MWANZA.

YAH:; KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI ITUMBILI

1. Ninayo furaha kukujulisha kuwa wewe ni miongoni mwa wanafunzi wachache wenye
bahati waliochaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza mwaka 2021 katika shule ya sekondari
(tumbili iliyopo wilaya ya Magu.

2. Aina ya shule na mahali ilipo;

Shule ya sekondari ltumbili ni shule ya kutwa na ni mchanganyiko (wavulana na wasichana).
Shule ipo Kijiji cha MWABASABI kata ya ttumbili.

3. Shule itafunguliwa tarehe 11.01.2021, Hivyo unatakiwa ufike shuleni siku hiyo bila
kukosa.

MAHITAIL;

A. MAVAZI

1. SARE YA SHULE KWA WAVULANA

a) Shati mbili (2) nyeupe mikono mifupi

b) Suruali mbili (2) za kaki zenye marinda mawili.

¢) Mkanda mweusi wa kuvalia suruali

d) Raba, bukta, tshirt kwa ajili ya michezo

e) Sweta ya kijani yenye mikono mirefu

f) Viatu vyeusi vya kufunika vya kufunga na vyenye visigino vifupi

g) Soksi nyeusi ndefu jozi mbili(2).

|| SARE YA SHULE KWA WASICHANA

a) Shati mbili (2) nyeupe mikono mifupi (Na hijabu rangi nyeupe kwa wale waislamu)

b) Sketi mbili(2) rangi ya chungwa/orange zenye marinda yasiyozidi 8 LAZIMA urefu wa sketi
uvuke kifundo cha mguu. KITAMBAA CHA TETRONI HAKIRUHUSIWI.

¢) Soksi nyeupe ndefu jozi mbili (2)

d) Raba, bukta, tshirt kwa ajili ya michezo



e) Sweta ya kijani yenye mikono mirefu

f) Viatu vyeusi vya kufunika vya kufunga na vyenye visigino vifupi.

B. VIFAA VYA MWANAFUNZI MWENYEWE VYA DARASANI
a) Daftari kubwa zisizopungua 11
b) Vifaa vya hisabati {(mathematical set)
c) Mfuko/begi la kuwekea madaftari

d) Four figure 1.

KIAMBATANISHO;

Pamoja na barua hii naambatanisha sheria za shule na fomu maalumu ya kupima afya ya
mwanafunzi katika hospitali ya serikali ya wilaya na fomu ya taarifa muhimu za mwanafunzi. Fomu
hizo zirudishwe zikiwa zimejazwa kwa ukamilifu.

MWISHO;

Nakutakia maandalizi mema na unakaribishwa katika shule yetu ya sekondari ITUMBILI
Wako katika ujenzi wa Taifa

. o

KATOTO. ). N.

MKUU WA SHULE.



SHERIA ZA SHULE

Shule kama zilivyo jumuiya nyingine ni mkusanyiko wa wanaotoka katika mazingira tofauti kwa hiyo
huwa na tabia zinazotofautiana. Ili kuondoa tofauti hizo na kufanya jumuiya hizo ziwe kitu kimoja,
shule imeweka sheria ambazo zitawaongoza wanajumuia wake katika kufikia malengo yaliyowekwa
kama ifuatavyo;

1. kila mwanafunzi lazima ajiheshimu yeye mwenyewe, amuheshimu mwenzake, viongozi,
wanafunzi, walimu, wafanyakazi na watu wengine wote wakubwa kwa wadogo.

2. Mwanafunzi anatakiwa asimame na kusalimia mwalimu, mfanyakazi asie mwalimu na mtu
yeyote anaemzidi umri.

3. Kila mwanafunzi lazima ajivunie kazi yake ya ndani na aifanye kwa moyo wa dhati
kuiheshimu, hivyo UZEMBE kazini ni mwiko. Mwanafunzi ajenge moyo wa kupenda na
kujituma katika kazi yoyote.

4. Mwanafunzi awe na nywele za urefu wa sentimita moja. Ziwe safi na asinyoe kipara. Ni
marufuku kujipamba kwa namna yoyote ile.

5. Mwanafunzi sharti atunze majengo na mazingira ya shule. Ni marufuku kutupatupa ovyo
vipande vya karatasi na aina nyingine za takataka.

6. Mwanafunzi awe MTII NA ADABU. Mwanafunzi aitikie wito wa wakubwa, wito wa kengele
au mahali popote anapotakiwa mara moja na awahi. Hii ni Pamoja na kuwahi shule siku ya
kufungua na wakati wa likizo.

7. Aheshimu bendera ya Taifa, nemoo va taifa. wimbo wa taifa , na fedha ya taifa.

8 Darasani ni mahali tulivu kwa kujisomea hivvo paheshimiwe kwa kukaa kimya na
hairuhusiwi kutoka bila ruhusa ya mwalimu.

9. Mwanafunzi ahudhurie kwa muda wote wa masomo kwa kuingia vipindi vyote vya nje na
ndani wakati wa saa za shule.

10. Mwanafunzi asitoke nje ya shule wakati wa saa za shule.
11. Hairuhusiwi kupokea mgeni bila idhini ya mwalimu wa zamu.

12. Uhusiano kati ya wanaiunzi wa kike na wa kiume uwe ni wa kimasomo tu. UHUSIANO
WA KIMAPENZI HAURURLUS!WI.

13. Mwanafunzi anatakiwa anyooshe mkono na aruhusiwe kusimama
anapouliza/anapoulizwa au kujibu maswali darasani au kwenye mikutano.

14. Mwanafunzi anapoandika barua yoyote va kiofisi inayokwenda nje ya shule sharti barua
hiyo ipite kwa mkuu wa shule.

15. Mwanafuzni haruhusiwi kutembelea chumba cha walimu na ofisi zingine za shule
isipokuwa iwe ni kwa sababu za msingi za kimasomo.

16. Kila mwanafunzi ana uhuru wa kuabudu dini anayoitaka ili mradi asivunje taratibui
zilizowekwa.



VYV VYV YyYVYVYVYYYYVYYY

MAKOSA AMBAYO YANAWEZA KUMFUKUZISHA MWANAFUNZI SHULE;

Wizi wa aina yoyote

Uasherati

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya

Makosa ya jinai

Kupigana na kupiga

Kuharibu kwa makusudi mali ya uma

Kudharau bendera ya taifa

Kuoa au kuolewa

Kupata mimba au kusababisha mimba ndani na nje ya shule
Kutoa mimba

Kugoma, kuchochea, kuongoza na kuvuruga amani na usalama wa watu.
Kukataa adhabu.



OFISI YA RAIS TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU
SHULE YA SEKONDARI ITUMBILI
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WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
SHULE YA SEKONDARI ITUMBILI
TAARIFA MUHIMU ZA MWANAFUNZI

FORM NO 2,

A. MWANAFUNZI

1. JINA LA MWANAFUNZ! . i i e sttt e
2. SHULE YA MSING! IJLIVOSOMF& —— TR e o A
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4. JINA LA MTAA/KUI UNACHOISHL oot
B. BABA
I | 1 O ——— YU HAI/AMEFARIKL ..o
2: ANUANY YAKE....ccvimossnnsomsnsonessmnsensensmensasioniisossssons R A S RS
B RATZL A CHED...,.ovennnosens vossosisii s s sstisssss v usuis s sovesiaimnsisssisn sanss exs pangarn s sopnea pinsass st s iy s i
7 S ][] R e (MUSLIM, SDA, RC, ANGLICAN, LUTHERAN etc )
5. INAMBA YA NYUMBA. ..o cvieceiie it oo st it e bbb st
6. MTAA, KL, KITONGOID c.coiiiin ettt s st stiaiass sttt
7. NAMBA YASIMU..... .. ... i T A S SR e AR SR R
C MAMA
e I R s v immsmmpmmrsmmssssrzm SR YU HAI/AMEFARIKL ..o
S DU AR RRCE ., o N i S S T B A o Y e e e e s o g B s o0
B BT N B CHED st e sy sessboiios iusmiimssgasers prmims oy S R A S A S v b it
4. DINL.ooroccoeiesisnsiaeninso. (MUSLIM, SDA, RC, ANGLICAN LUTHERAN etc.)
5. NAMBA YA NYUMBA. oot ottt s s
6. MTAA, KL, KITONGOIL coiuiinriesinemessianisiasisesasassiinsinsmasinsssisssasentans s essistasisss s
7 MAMBAYA SIMEL...curmcimseronson s TS i
D. KAMA HUISHI NA WAZA2I/ MZAZI WAKO JAZA HAPA CHINI
1. JINA LA MLEZL....cconiimnnisninmnnirsiesstinainsnnnns EVHUSIAND s ccnnrmronnonn smansnmssssmz S
3 BN IGE s siasutinssossimnsmasaint coniisio ruTonsinanbnnsos shraveanyiss s LA rmen s LA RO ST
o O V1 VSl ] ——— e s e T S R T
B KAZI YBKE oveeeeeeeteeesetcveresmssessosssassserssesmssbesonsonsaaasas iisas oo ebs R R TR T s r e s bR RS st sasrr e
5. VTATBA YA SIMLL. ccoore s ionansssionsiinsssiasfoiss it s somasissiapnsans s soney sesassnd St 418
E, (1) JINA LA MTU ATAKAYEPOKEA RIPOTI ZAKO ZA SHULE. ...
(H)ANWANI YAKE........ st e e T AR S AR S R S S AT £

(1) HABARI NYINGINE ZA FAMILIA YAKO (KAMA ZIPO)



